HOT NEWS
Adverts
Sunday, February 21, 2016
Taarifa ya Msajili Wa Vyama Vya Siasa Kukanusha Habari Iliyoandikwa Na Gazeti La Tanzania Daima Kuhusu Vyama Kutopewa Ruzuku
8:43 PM
No comments
HotNews
Tweet
Newer Post
Older Post
0 comments:
Post a Comment
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Adverts
Recent Post
Recent Posts Widget
Your browser does not support JavaScript!
Popular Posts
Kigwangalla Awapa Pole CHADEMA Kwa Kumchagua Dr. Machinji Kuwa Katibu Mkuu Wao
Zikiwa zimepita siku mbili toka kupatikana kwa Katibu Mkuu mpya wa CHADEMA Dk Vincent Mashinji, Naibu Waziri wa Afya, Maendeleo ya Ja...
Kesi ya Kafulila: Mahakama Yatupilia Mbali Pingamizi la Wakili wa Serikali
MAHAKAMA Kuu Kanda ya Tabora Chini ya Jaji Sam Rumanyika jana Januari 14, 2016 imetupilia mbali mapingamizi ya Wakili wa serikali...
Wizara Ya Mambo Ya Nje Yakanusha Kukusanya CV za Wafanyakazi Kwa Lengo la Kuwafukuza
Wizara imepata taarifa zisizo na ukweli zinazoenezwa na kusambazwa na watu wasiokuwa na nia njema kwa Wizara na Serikali kwa ujumla, ...
Museveni atangazwa mshindi wa urais Uganda
Museveni ameongoza Uganda kwa miaka 30 Tume ya Uchaguzi nchini Uganda imemtangaza Rais Yoweri Museveni kuwa mshindi wa uchaguzi wa ura...
Zaidi ya Wafanyakazi 400 wa TTCL Kupoteza Ajira
Kampuni ya Simu Tanzania (TTCL) ipo kwenye maandalizi ya kupunguza wafanyakazi wasiohitajika kwa sasa kutokana na kasi ya mabadiliko y...
Become a Fan
Follow Us
Follow @HotNews
Ads
Follow@HotNews
0 comments:
Post a Comment